I love 12A
Chào Bạn, chúc một bạn một ngày vui vẻ!
I love 12A
Chào Bạn, chúc một bạn một ngày vui vẻ!
I love 12A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

I love 12A

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ

Go down 
CXT_kenlove
myloveflower333
6 posters
Tác giảThông điệp
myloveflower333

myloveflower333

SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ Empty
Bài gửiTiêu đề: SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ   SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ I_icon_minitimeWed Jul 13, 2011 9:08 pm

sau khi xem xet lại ,mất vài đêm mất ngủ t đã quyết định cuối năm sẽ ko đi lấy chồng nữa.ko phai vì ko có ai lấy ma tại vì như thế này:t có ý định lấy chồng Hà Giang,lên đấy mua mấy quả đồi rồi mở trang trại,số tiền để làm dc viêc đó t dự kiến lấy từ tiền mừng ra.nhưng mà xem wa thấy bọn lớp mình mừng ít quá>học với nhau 3 năm ma bây h mình ms biết bọn nó keo kiệt đến mức độ này.bọn láo toét,dẫn đầu danh sách là thằng Hoàng chó.t thề hôm nào gặp m t sẽ giết m,cho yến ở vậy,số keo kiệt còn lại là cún.haha
CXT_kenlove

CXT_kenlove

Bài gửiTiêu đề: Re: SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ   SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ I_icon_minitimeWed Jul 13, 2011 9:42 pm

"sao e nỡ vội lấy chồng"
e yên tâm, a ko như bno' đâu
Ngầu Ngầu Ngầu Ngầu Ngầu
S2*saobang*S2

S2*saobang*S2

Bài gửiTiêu đề: Re: SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ   SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 8:44 am

có phải lập một cái topic mới thế này ko
nếu mày đã có lời thì t xin tăng giá
2000VND,ok?
mà thôi,nghe a trung kìa
"sao e lỡ vội lấy chồng"
Cười đểu
millionsun93
Admin
Admin
millionsun93

Bài gửiTiêu đề: Re: SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ   SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 9:43 am

Mày bảo ai là cún hả ????
https://ilove12a.forumvi.com
portugueseamote

portugueseamote

Bài gửiTiêu đề: Re: SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ   SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 10:37 am

Hoa hơi bị quá đáng rùi nha. Hoa ko thấy t mừng Hoa nhiều nhất trong tất cả bnó còn j. Tận 6 tờ 500d liền. tha hồ tiêu còn j. hix
Thế mà Hoa dám bảo bọn tớ là....ấy ak. Mà Hoàng đâu ko thấy lên tiếng nhỉ. Hoàng dạo này lại chịu nhịn cơ ak
mr_kimh
Lớp Phó
Lớp Phó

Bài gửiTiêu đề: Re: SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ   SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 3:45 pm

ax t kêu ai lấy chồng trong năm nay biếu hẳn 1triệu còn j` haha tại dạo nè t bận học k có thời gian khổ thế hjx
ak` t thấy lấy thằng Hà Giang tốt đấy hj một số lý do nên lấy nha:
- Thứ nhất: Có điều kiện thám hiểm đồi núi, học thêm ngoại ngữ, thi thoảng có thể băng qua biên giới du lịch
- Thứ 2: người miền núi có phần hiền lành, tốt bụng may ra mới chịu được tính cách quái gở của bạn Hoa nhà ta (chứ ở đồng bằng nó oánh cho te tua suốt ngày)
- Thứ 3: Trên Hà Giang có rất nhiều loại đặc sản (lâm - nông - thủy - hải - khoáng sản) có thể tha hồ thưởng thức có j còn mang cho ae dưới xuôi xơi cũng tốt hehe
- Thứ 4: AE lớp mình nếu có phạm tội nguy hiểm cần vượt biên thì đã có bạn Hoa ở trên đó giúp đỡ hehe
Bởi vậy, t khuyên Hoa k nên thay đổi quyết định kaka cứ lấy đi hjhj k phí lắm
millionsun93
Admin
Admin
millionsun93

Bài gửiTiêu đề: Re: SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ   SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 8:14 pm

Lên HÀ giang đi! kiếm thằng chồng tông dật! mai sau con đi thi đc cộng thêm điểm! ha ha
https://ilove12a.forumvi.com
myloveflower333

myloveflower333

Bài gửiTiêu đề: Re: SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ   SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ I_icon_minitimeThu Jul 14, 2011 8:59 pm

e hem,t thay t chi noi su that thoi,ko sai teonao ca.con thang hoang phan tich nhieu cai loi vay,t thay rat chi la chinh xac.vi the t dinh ru m lam hang xom nha t,co 2 ng kinh noi chuyen cho do buon,ko quen tieng me de cua minh
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ   SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ I_icon_minitime

SAO LỚP MÌNH KEO KIỆT THẾ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» lớp mình đến hay!!!!
» mình là con trai mà!!!!!!!!!!!!!!!!!
» MÌNH BUỒN!!!!!!!!!!!!
» hn tớ tự thưởng cho mình một chút!
» nhà mình ơi! tình hình là chuẩn vị kế hoạch du xuân nhá!!!